Ujambo msikilizaji wa VOA Express popote pale unapotusikiliza, ni Jumatatu ikiwa ni Julai nane mwaka huu wa elfu mbili na ishirini na nne ndani ya studio. Jina langu ni Mkamiti Kibayasi nashirikiana na Harrison Kamau kwa kuendeshea dakika hizi thelathini za VOA Express ambazo pia zinaambatana na burudani ya muziki. Hali kadhalika, tutakuwa pia na kipengele kile cha ushauri pamoja na swali la barazani ambalo hii leo linasomeka namna hii: Je, unadhani ni kwa nini umaarufu wa utamaduni wa mahari unaendelea kupungua miongoni mwa vijana? Basi tutakushirikisha kwa njia ya, ya simu. Hali kadhalika tutasoma pia uh, maoni yako ambapo wewe msikilizaji umetuandalia wakati huu. Pia usisahau kwamba katika burudani ya muziki tutakuwa naye Nandi akishirikiana na mausama haya. Basi moja kwa moja tu angazie kule Tanzania kuna changamoto za uh, madaktari katika sekta ya afya ambapo inaelezwa kwamba huko uh, Tanzania madaktari elfu tatu pamoja na manesi elfu ishirini na tano hawana ajira wakati wao wakitafuta ajira. Katika changamoto hii huko Kenya madaktari wao pia wanafanya mgomo eh, katika kazi zao za kila siku. Basi hapa tunaye mdau katika masuala ya afya ambaye pia ni daktari Mwinga Chokwe kutoka kule Mombasa, Kenya habari za wakati huu Dkt. Chokwe, uh, ijambo au jambo? Nashukuru kabisa, tuko salama. Ah, nashukuru tunai... niko salama, niko salama Mombasa, yeah. Nashukuru kabisa Dr. Chukwe, ah, kwa mtazamo wako ukiwa ni mmoja kati ya madaktari wastaafu eh, mikakati gani ifanyike katika sekta ya afya ili kuhakikisha kwamba, ah, tatizo hili la migomo kwa madaktari, hali kadhalika ukosefu wa ajira katika sekta hiyo ya afya inakoma, yaani haipatikani kabisa? Naam, shukrani. Nafikiri na upande wa afya ni upande ambao umekuwa na shida, kwa sababu sana pesa ambazo zimetengewa afya zinakuwa ni kidogo. Kulingana na mapendekezo, ilikuwa ni afya ipate eh, kama asilimia thelathini ya ile bajeti ya nchi, lakini sasa tunaona asilimia kidogo sana ndio natoka kwa afya na pia wa vio vimekuwa vingi, wengi wamefuzu, sio kama wakati wetu ambao tulikuwa wachache, na ukitoka katika chuo direct ulikuwa unapata ulikuwa unapata kazi. Kwa hivyo nafikiri sasa ile kitu imeleta shida ni kwa sababu pesa ni kidogo na mipangilio ni michache na pia kunakosekana ile tunaita commission, central commission ya kiafya. Nakumbuka kuwa haswa katika Kenya sasa, eh, health au afya okay, imegatuliwa imeenda kwa county, na unakuta county zenyewe hazina ile uwezo wa kuangalia na kulipa na kuendeleza hali za afya, kuhakikisha wafanyikazi wanasoma na kadhalika kwa hivyo hizo zimechangia, na labda sasa ikiletwa pamoja mm -hmm, iwe central, yani kwa upande wa wafanyikazi, labda tunaweza kuwapangia vizuri, lakini kwa sasa ikiwa kwa wenye ugatuzi na pesa kidogo, na kwa madaktari na wafanyikazi kwa ujumla wa afya, wanapata changamoto. Daktari Chokwe, uh, kwa kuwa hilo tayari mnaliona ni tatizo, tuangazie basi kwa uh, mtazamo jumla e, hatua gani au uh, nini kifanyike ili kuweza kuweka mazingira bora kwa wafanyakazi hawa wa sekta ya afya, si kwa Kenya peke yake, uh, tuchukulie Tanzania na ukanda mzima wa Afrika Mashariki? Ndio, ndio hapo nikasema, katangulia kusema afya isichukulia kama idara zengine. Hiyo ni idara ya muhimu kwa sababu afya, bila afya hakuna maendeleo, hakuna uchumi. Watu wengi wanafikiria afya hakuna uchumi, lakini bila afya hakuna uchumi. Kwa hivyo ni kitengo ambacho kinataka kishinikizwe, na kuwe na na organization ambayo inatoka direct nationally, pesa zinatoka kule na wale waliobobea katika mambo ya afya wapewe hiyo kazi ya kupanga mambo ya afya. Saa so, nyingine unaona kama maminista, watu wengine hawajui mambo ya afya, lakini hao ndio wanaongoza mambo ya afya. Watu kama magavana pia wanaongoza mambo ya afya. Kwa hivyo inatakana kitengo kiwepo kando, na pesa zitengewe kulingana na vile natakana. Na pili wale ambao hawataweza kuandikwa basi wanaweza kusaidiwa kuanzisha kazi zao wenyewe kibinafsi au kufanya kazi katika vitengo vingine vya kijamii. Lakini Dkt. Choko, inapokuja suala la migomo katika sekta hii ya afya, e, unadhani wafanyakazi uh, wa afya madaktari wanapoamua kugoma hapo wanamkomea wanamkomoa nani? Mgonjwa, mwananchi, eh, wa kawaida <laughs> au wanapigania haki yao kwa serikali? <laughs> <laughs> Wana, wanapigania. Inasikitisha kwa sababu wee oh, ukumbuke afya zamani, afya ilikuwa ni kitu cha kujitolea, wakati wakina wale tunaita kina Florence Nightingale na kina wale mama Calcutta wale walifanya kazi za kujitolea, lakini sasa vile uchumi umekaa, imekuwa afya lazima iwe mtu mwenyewe atafute pesa alikie gharama. Na ikiwa hiyo ni uchumi wako na unadhulumiwa, lazima ujitetee, na ukijitetea, ule anayeumia sana ni, ni... we mwenyewe na pia hasa ile mgonjwa, manake mgonjwa na achagui wakati wa ugonjwa, naweza kuwa mgonjwa wakati wowote huwa ni masikitiko makubwa. Kwa hivyo inatakikana ifanye juhudi zozote zile usio na migomo, katika kitengo hiki cha afya huwa ni hatari sana. Wengine hupoteza maisha yao, wengine hupata wanazofika kabisa, kwa sababu wamepata complications. Lakini ni hali ya uchumi sasa, imebadilika Shukrani sana Dr Mwinga Chokwe kutoka Mombasa, nchini Kenya, ukijumuika nasi katika VOA Express. Tupate burudani ya muziki kabla ya kusikiliza kipengele kinachofuata. Ni kibao kikali hicho, namna hiyo, Ariel Ways. Living la vida loca, ngoma poa kabisa yake aerial ways. Mambo yakiendelea vizuri hapa ndani ya VOA Express Ndivyo hali inakuwa. Jumatatu tunaianza vilivyo, nikitumai kwamba popote ulipo mambo yako sawa. Basi kabisa, tunapoangalia katika mazingira tunayoishi sasa, ni kwamba mambo mengi yanaendelea kubadilika mkamiti, hasa mambo ya utamaduni. Vijana ni kama wanasahau baadhi ya tamaduni, na kuna tamaduni ambayo inaangaliwa kwa kina, nanazungumzia kuhusu mambo ya mahari na ndoa, na vijana wengi wakiulizwa maoni na pia wakati wanapozungumza kwenye mitandao ya kijamii, wengi wanasema kwamba hawaoni maana ya mahari, na iwapo pia itafanyika hawataki ifanyike kienyeji kama ilivyokuwa zamani, wanataka ifanyike kisasa eh, sasa wanataka iwe ya kimitandao na iwe ya kisasa. Sasa baada kuna kuwa wanakinzana kwa sababu uh, wazee wa zamani ambao tamaduni, kuna namna yake, lakini sasa vijana ni kama wanalegeza kamba ifikapo swala la, la, la mahari, na sijui sasa inakuwaje, lakini hapa, hebu tumsikie mmoja wao anasema nini. Karibu sana, asema uh, jina, sehemu unakotokea, na utoe mchango kuhusiana na mtazamo wa vijana kuhusiana na mahari. Um, bila shaka ni Eugene Kanyanya kutoka magharibi mwa Kenya, Kakamega, kaunti ya Kakamega. Maoni yangu ni haya haswa sana, nikiangalia mtazamo wa vijana wengi ha, vijana wengi upande wa mahari hawana hawashughuliki sana, jinsi wenye tuseme like wazee wenye walikuwa wanaelekeza ni kama nawaelekeza vijana, afuatili mambo sana. Naweza pata mtu ameishi na mtoto wa mtu miaka kadhaa, lakini ukimwezea mambo ya mahari, hiyo mambo utapeleka tu nini nini, vituka hizo. Ndio maoni yangu. Kanyanya, labda pengine unaona kama teknolojia ya kisasa ya mawasiliano, simu za mkononi na internet, unaona kama kuna vile zinaadhiri tamaduni hizo kama kama mahari hivi? Ni kama unaathiri, kwa sababu vijana wengi wakisha soma, wakisha ku, wanapata manini wanafuata mitindo fulani isiyo ya kitamaduni ya huku, unapata kwamba wanafuata mitabani wengine, tuseme ya Kichina wanafuata yakiwa wanaacha hizi tamaduni za huku za kupeleka mahari kama hizo. Sasa wakati mwingine, unajua, tamaduni hizi zinasemekana kwamba zinazuia hata laana kuingia kwenye boma kulingana na imani za Kiafrika, unaona kama uh, wakiondokea imani hizo ama wakiondokea tamaduni kama ya mahari, labda pengine watakuwa na matatizo kwenye ndoa baadaye? Eh, eh, wanaweza kuwa na tatizo kwa sababu hiyo ni kitu iliandisha na wazee wa kitambo. Wa kitambo walikuwa wanafanya hivyo, na ni kama ni kama wamefanya kuwa rutini. Sasa hakuna venye tunaweza sema o tusimamishe hii, kwa sababu sasa hapo itakuja kuatiri, inaweza atiri familia baadaye. Asanti sana Kanyanya, kutoka upande wa magharibi mwa Kenya, ambako najua kwamba maswala mengine kama mahari kweli yametiliwa mkazo sana. Ni VOA Express. Sasa wakati umewadiwa kupata habari za kimataifa. Wakati NATO ikijiandaa kukutana kesho Jumanne kwa mkutano wa siku tatu mjini Washington kwa maadhimisho ya miaka 75, muungano huo unaimarisha uungaji mkono wake kwa Ukraine katika vita vinavyoendelea na Russia. Katika mkutano na waandishi wa habari siku ya Jumapili akitathmini maandalizi ya mkutano huo, katibu mkuu wa NATO Jens Stoltenberg alisema wanachama wake wote wa NATO wanatamani amani, na hilo linaweza kupatikana kama rais wa Russia Vladimir Putin naelewa hawezi kushinda kwenye uwanja wa vita. Njia ya haraka ya kumaliza vita hivi ni kushindwa vita, alieleza, lakini hilo halitaleta amani. Hili litaleta ukaliaji kimabavu. Jeshi la Israeli limefanya mashambulizi ya anga hivi leo kote katika ukanda wa Gaza na dhidi ya wanamgambo wa Hezbola kusini mwa Lebanon. Wakazi pia wameripoti operesheni za vifaru vya Israeli huko Gaza City, kaskazini mwa Gaza, ambako jeshi la Israeli limesema linafanya kazi ya kukabiliana na harakati za kigaidi Kusini mwa Gaza, vikosi vya ulinzi vya Israel viliripotiwa kuwaua zaidi ya wanamgambo 30. Ghasia hizo za hivi karibuni zimetokea siku moja baada ya baada ya waandamanaji wa Israel kufunga barabara kuu kote nchini humo, huku wakitoa wito wa sitisho la mapigano na kwa waziri mkuu Benjamin Netanyahu kujiuzulu. Jumapili siku ya usumbufu ilianza saa 12 na dakika 29 asubuhi kwa saa za huko Ikibaidisha muda ambao wanamgambo wa Hamas waliporusha roketi za kwanza kuelekea Israeli hapo Oktoba 7. Takriban watu kumi na wawili wamefariki na wengine kumi na wanane hawajulikani walipo baada ya mvua kubwa kunyesha iliyosababisha maporomoko ya ardhi mwishoni mwa wiki katika mgodi haramu wa dhahabu kwenye kisiwa cha Sulawesi nchini Indonesia, maafisa wameeleza hii leo Jumatatu. Maporomoko ya ardhi yalitokea Jumapili asubuhi katika wilaya ya Suwawa kwenye jimbo la Gorontalo yaliua wachimbaji pamoja na wakazi wanaoishi karibu na mgodi huo haramu, alisema Herianto kuwa shirika la uokoaji katika eneo hilo la Basarnas watu watano walionusurika waliokolewa, alisema. Aliongeza kuwa kikosi cha uokoaji kilikuwa kinawatafuta watu kumi na wanane ambao hawajulikani waliko hii leo Jumatatu. Na kombora la Rusia limepiga hospitali moja ya watoto mapema leo katika mji mkuu wa Ukraine, ikiwa ni sehemu ya mfululizo wa mashambulizi ya anga kote katika maeneo ya nchi hiyo ambayo yameua watu wasiopungua ishirini. Rais so, wa Ukraine Volodymyr Zelenski amesema waokoaji walikuwa wakichimba kwenye vifusi katika hospitali ya watoto ya Omadit mjini Kiv, ambako idadi ya waliofariki bado haijafahamika rasia. Haiwezi kujifanya haijui wapi makombora yake yanaruka na lazima yajibishwe kikamilifu kwa uhalifu wake wote, amesema Zelenski. wakiwa naye Mausama anasema poa tu, na sisi hapa VOA Express tunasema mambo ni poa tu tunapoelekea kwenye barazani, haswa ambapo swali so, lenyewe linasomeka la barazani: Je, unadhani ni kwa nini umaarufu wa utamaduni wa mahari unaendelea kupungua miongoni mwa vijana? Maoni yametiririka sio haba hapa kwenye ukurasa wetu wa Facebook. Na Muna Dhumani Muhamad eh, anasema zamani wanawake walikuwa na dhamani, kumpata bure ilikuwa ngumu. Hali hiyo ilipelekea wazazi kulazimika kuwaozesha vijana wao. Zama hizi wanawake wanaji kabizisha bure tu kwa wanaume, wachache tu ndio wanaoolewa. Haya <laughs> maoni yameanza, lakini hata kabla ya kusoma zaidi mm -hmm. Kuna msikilizaji kwenye laini ya simu, karibu sana, sema sehemu unakotokea, jitambulishe jina lako na utoe mchango wako kuhusiana na swala zima la mahari, asante sana. Mimi kwa majina naitwa Jamwa Jumbi Mangu kutoka Mwabanda, Maswa, Shinyanga. Aha, endelea sasa. Unaonaje kuhusu mahari na vijana wanaechukuliaje mahari siku hizi? Kuna mabadiliko au mambo yanakwendaje? Asante ah, sana ndugu mtangazaji, mabadiliko yapo kwa vijana sasa hivi, utandawazi umetawala sana tofauti na zamani. Zamani watu mahari kweli ilikuwa ina- inathaminika na inatambulika na kweli ilikuwa kwamba bila mahari na kweli huwezi kuchukua mke, okay, wala mtoto sasa hivi mambo yamebadilika kweli. Vijana sasa hivi mahali wanaichukulia kawaida. Mpaka sasa hivi mahali sehemu zingine wetu kweli wanatoana wanaposana mpaka ay, laki moja. Aha, <laughs> na kweli sasa sijui tena itakuwa na <laughs> sijui. Na unaona kama vijana <laughs> wanazingatia uh, ndoa kama ilivyokuwa zamani? Eh, sasa hivi unajua tofauti wa zamani na sasa hivi, na ndio maana sasa hivi watu wanaepuka sana kuchukua mali kubwa, kwa sababu ya hawa vijana hawako tayari kwenye ndoa. Ina maana kwenye ndoa sasa hivi wanaingia kama majaribio mm -hmm. na ndio maana watu wengi sana wanaona tu kwamba bora nikichukua laki mbili, laki moja, laki tano mm -hmm. itakuwa ni rahisi, hata kama ataenda kukaa kivyaka, hata kama miezi miwili, mitatu, minne itaongeleka, lakini tofauti na zamani. Zamani mtu kweli tumekuwa sisi katika misingi. Mimi kwa mfano kama kabila letu ni Wasukuma, baadhi ya o, watu kweli Usukumani kweli walikuwa wanatolewa mahali mpaka ng'ombe thelathini. Kwa mfano kama mimi tu mi neshatoa ng'ombe kumi na tano. Wow, kwa hiyo hata kama unapewa mke kweli unapewa, hmm. mke na una, na kweli anasimamia misingi ya ndoa, maswali mengi yanapungua, tofauti na umetoka kazini, mwanamke anakimbilia simu <laughs> Sasa basi, pengine tungeuchukulia mfano wako huo, huo wa kutoa ng'ombe hao takriban kumi na watano, unadhani hilo limesaidia uh, kutunza ndoa na kuwa katika mahusiano mazuri, maanake ukifikiria wale ng'ombe kumi na watano si jambo rahisi, sio? <laughs> Ndugu mtangazaji, na kwa kweli unajua, unajua muda mwingine hata anayeolewa naye thamani waga inapanda, na hata kama na yeye atafikilia, unajua, kwa mfano kama mtu umemposa laki tano laki mbili Ad, yaani kiasi kwamba hawezi akaajibika katika ndoa jinsi ipasavyo. Ina maana sasa hivi kitakachoangaliwa wewe, ni mwanaume inabidi ushuke sasa kumrudia mweza wako, ili kidogo mwende hata miaka mingi, tofauti na zamani, tofauti sana na mtu ambaye ametoa kingi. Unajua hata yeye anaweza akafikiria hapa. Wazazi, unajua hata kama wakati wa kuolewa mtoto anawekwa pembeni, anawekwa nam, mongo, anawekwa nam, mambo ya, ya nani na, wanaambiwa bwana, huku tunachukua mm -hmm. hela na tunachukua mali sasa ukatulia kwa mme wako ukamsikilize ukafanye kazi yani, yeah. Yazi mtoto anakuja huku kweli na yeye amesimamia haki zake kweli kweli kabisa da, da, da, da, da. Nashukuru sana kwa mchango Wee wako jamwa kwa kushiriki kwenye barazani <laughs> VOE Express nawashukuru wale pia wamechangia, ambao um, ni kina Caleb Kiprotich akiwa kule nchini Kenya, unasema ni kweli utamaduni wa mahari unapungua. Elia Martin Majengo akiwa kule Tanzania, unasema kwamba utamaduni huo bado unazidi kupungua. James Gat Gatuni Uh, na kina Richard Kambale Aman Chakwe, na kina Siri Omar na miongoni mwa wengine, asanteni sana kwa mchango wenyu, endeleeni kusikiliza VOA Express kutoka hapa jiji kuu la Marekani Washington DC. Willi Paul anasema Lulu Lala Lulu Lala, Willy Paul, kitu kinaingia chenyewe. Yani, mambo mambo safi sana. Ukianza hivi Jumatatu, Jumatatu nafikiri kwamba ikifika Jumaa mambo yatakuwa yamewaka moto, na tumeanza tunaanza tukiwa juu ikiwa, napenda kweli kweli. Hebu tupe ushauri, wakati michuano ya kombe la Ulaya na Copa America ikiendelea vijana vijana wadogo sana wakifanya vyema kama Lamine Yamal, Jamal Musiala, Nico Williams, umezuka mjadala wa namna michezo inavyoongozwa katika mataifa yanayoendelea hasa Afrika na mashari, Afrika mashariki kiujumla. Mchambuzi um, wa soka Godmoro anatoa ushauri kwa vijana wanaotaka kushiriki ama wanaoshiriki michezo kwa wakati huu kutambua umuhimu wa kuwa na watu wa kuwasimamia kitaaluma au kitaalam ili wafikie malengo na wafaidi matunda ya vipaji walivyo navyo kinasema michezo kwa sasa imeshabadilika kutoka kwenye hobi, kutoka kwenye fani, kutoka kwenye kuwa burudani kwenda kwenye biashara na kazi ambazo zina hatima za maisha ya watu kama zilivyo kazi zingine za maofisini. Sasa e, mambo mengi sana yamefanyika kwa e, ueledi wa hali ya chini na yamesababisha watu wengi wasifaidike sana kwenye eneo la vipaji vyao pamoja na utumishi wao kwenye michezo husika, kwa sababu ya kukosa huo usimamizi mzuri. Hawa kina Ronaldo kina Messi akina Neymar, huenda leo hii wanafaidika na vile vipawa vyao kwa sababu walikuta mfumo tayari umeshasukwa, ni mzuri ambao unasimamia haki zao, unasimamia muda wanaokuwepo katika utumishi wao katika eneo la michezo. Kwa sababu ukumbuke, miongoni mwa sekta ama tasnia ambazo zinatumia muda mfupi sana kuwa kazini ni michezo. Ukitazama kama football, utakuta mchezaji akiwa katika ubora wake anaweza akatumia miaka mitano mpaka kumi akiwa na utimamu mzuri wa kimwili, ile fitness ya juu, anaweza akacheza kwa miaka kumi na tano mpaka ishirini. Ni tofauti na kazi zingine ambapo mtu anaweza akafanya kwa miaka thelathini mpaka thelathini na tano. Kwa hiyo kwa hiki kipindi kidogo, nani anasamimisha ule ubora wa kazi yao? Nani anakuwa mbele kuweza kutengeneza biashara bora ya kazi zao? Sio football tu, angalia kwenye boxing, angalia kwenye eneo la basketball, angalia kwenye eneo la riadha. Kama huna mtu ambaye anakuwa mzuri sana kwenye kutumamia kila unachokifanya, huenda kipaji kikawani kimesaidia kufurahisha watu tu, na mwisho wa siku utaishi maisha marefu zaidi. Ukiwa nje ya kipaji chako, mambo magumu. Unajua, mkamiti, kuna swali huwa mwenyewe najiuliza. mm -hmm. Ifikapo ni swala la, la soka sana sana sana, sioni makosa yakiwa upande wa wachezaji, mi naona kama ni kule juu kwenye utawala. mm -hmm. Kunakuwa labda hela hawapewi za kutosha, labda haziwafikii na hawana motisha kabisa, kwa sababu viongozi wenyewe wanaonekana wana starehe zao na wala hawakanyagi uwanjani. <laughs> <laughs> Sasa sijui sijui, ni swali tu la kulijuuliza au kutafakari, lakini navyoiona michezo ya Kopa, nimekuwa nikiifuatilia timu nyingi kutoka kusini mwa Marekani, aa, Marekani ya kusini mm -hmm. uh, unaona kwamba kuna mpangilio mzuri kuna mpangilio mzima tu mm, tangu level ya chini kwenda juu. Sijui kama hela zitiririke hadi chini, labda vijana watakuwa na motisha zaidi. Haya ni maoni yako uh, Harrison, hayana hayawezi kupingwa au kukubalika, lakini ndio mtazamo uliokuwa nao wewe binafsi. <laughs> Unaendelea kusikiliza VOA Express, na sasa tunakusomea swali so, la leo ambalo tumekuuliza: je, unadhani hatua ambazo Rais Ruto ameahidi kuchukua ili kukabiliana na mzozo unaoikumba Kenya zitatekelezwa? Basi nasoma ujumbe kutoka kwa Bertin Asenga akiwa Kilimanjaro, Tanzania. Anasema hiyo ni danganya toto tu, amefunika kombe ili mwanaharamu apite. Ni ujumbe wa Bertin Asenga. Rebeka Wakwaya eye akazungumza nusu kwa Kiingereza na nusu kwa Kiswahili, lakini anasema shida iliyoko kubwa ni kwamba viongozi sana wanazungumza mno, lakini fikapo ni kutenda hawatendi. Haya basi, Rasta General yeye anapatikana Nairobi huko, anasema kwamba sina uhakika na maneno ya Rais Ruto, ametupa ahadi zisizotumika, huenda akawa rais wa muhula mmoja pekee. Andrena Kabogo anasema kutoka kule Kamanyola, DRC, anasema yeye kwake viongozi wa Afrika anavyoona mtazamo wake ni kwamba wanashindwa kujitegemea wenyewe nasema ujumbe wa DJ Shukuru Musanyi wa Butembo, maeneo ya Katu Dirasi, anasema kitu ambacho Rais Ruto anaweza kufanya mara ya kwanza ni kuomba msamaha kwa wote ambao wamewapoteza wapendwa wao kwenye maandamano, na tena akumbuke, akumbushe vizuri ka, kama kwamba yeye ni rais aliyoko madarakani. Vio express ndio inakomea hapa. Asante sana kwa michango yote na wote waliochangia katika mada yetu. Hapo ndipo kikomo cha Vue Express. Jina langu Harrison Kamau na nimekuwa naye mkamiti kibayasi upande wa pili, tukiwa naye Aida Isa. Uh, pale ni living la vida loka ngoma yake Ariel was na kuaga, uwe na wakati mwema popote ulipo.