Mwezi ni wa saba mwaka 2024 nikiwa nimechangamka kweli kweli hapa Studio 15, Washington DC, nalo jina langu Harrison Kamau moja kwa moja Harrison peke yake pekeake, ndani ya nyumba ya studio. Msikilizaji, kama alivyosema, siku nzuri kabisa hii ya Jumanne. Tuko standby, kuangusha vitu vizito vizito, nikiwa naye basi, nimekusha jana tele kama pishi la na mchele, namwambia kama niko standby. Jina langu ni Sunday Shomari na moja kwa moja kuna vitu vingi tutaangalia hii leo. Kule nchini Kenya vijana tena wameingia barabarani kwenye maandamano, kulikoni? na ni kitu gani wanasema vijana hawa? Tutawasikiliza hapo baadaye kweli kabisa na tutaangalia mchakato mzima wa uchaguzi mkuu nchini Rwanda ambao umekamilika siku mbili zimepita. Uh, matokeo yakionyesha kwamba rais Paul Kagame yuko juu kabisa kwa kura nyingi za zaidi ya asilimia tisini na tisa kura zilizopigwa nchini humo, lakini bado kuna lililobaki kuwachagua wajumbe wa makundi maalum ya wanawake, vijana na wa watu wenye ulemavu. Tutazungumzia kidogo tu, tusikie mkakati huo na mchakato huo pia unaendaje. Kando na hilo, VOA Express, kuna muziki, kuna yanayotanda kwenye mitandao ya kijamii barazani, miongoni mwa mingine mengi, lakini wewe tu cha kutulia ni kusafiri nasi , pia mziki ukiwa ndani ya Bio express. Utazamaji sandi, nasema kwamba leo pia, kama ulivyosema barazani, tunauliza unaonaje kuhusu uendelezaji wa vipaji kwa vijana katika eneo lako. Maana kuna swala zima la kuendeleza vipaji, na jana vijana walikuwa wanaonyesha siku ya vipaji na vile vile uwezo na kubuni. Sasa nini ambacho kinafanyika? Vijana wamezungumza. Kweli kabisa, lakini kwanza sande mm -hmm, si tuingie nchini Kenya ambapo kwenye mm -hmm, mitandao ya kijamii na vyombo vya habari naona mubashara na kwamba mambo yanaendelea katika baadhi ya sehemu ama miji mm -hmm, a, kuna maandamano ya hapa na pale. Hali ikoje? Ni kweli kama ukawa wameona leo siku nzima hali huko Kenya anasemekana sio kabisa, vijana tena wameingia mtaani katika maeneo mbalimbali mbali ya nchi hiyo tukiona wengine wakikumbana na ghasia wakizuiwa polisi wakiwa barabarani, tunaona wakipambana hawa vijana wasiweze kuandamana, na kama unavyoona mpaka hivi sasa naona kwenye gazeti la Nation hapa wakiripoti kwamba wafanya biashara wanajipanga kuweza kulinda biashara zao kutokana na hali hii ya maandamano, huku kiripotiwa pia mwandishi mmoja wa habari amejeruhiwa, huyu anaitwa Katherine Wanjeri Kariuki na amepelekwa kwenye hospitali ya Vale pale Nakuru. Oo, kwamu, wakum, wakum, wakum, eh? Naam. Sasa hali ndio hivyo kamao, inaonekana kwamba kuna bado vijana wanarudi barabarani nam. Kisa na maana vijana hawa wanasema kwamba bado wanataka kuona serikali inawajibika wakidai kwamba lazima hilo lifanyike, lakini basi, kwa nini tuseme sisi wenyewe, tusikie vijana wenyewe ambao wanaandamana wanasema nini. Naye hapa kijana Ben Gadhu ambaye yeye mmoja walioandamana na kutaka kujua hasa na kwa nini, kitu gani kinarishaena kwenye haya maandamano. Kwa upande wangu, naangalia serikali haijamakinika kabisa. Kuna mambo inafaa inafuatilizia, haifuatilizii na kwa sasa tuseme, walio wanaongoza si watoto tena, ni watu wamekomaa, wamesoma, wako na elimu. So wakiona mambo ambao wanazungusha zungusha, hafai kuzungusha, nafaa kupeleka kwa utaratibu unaofaa na hii kiende sawasawa lazima wwakshik na ghadhabu na waombe hawai mabana, wanadharauliwa, pesa ya umma inayotokea inaharibiwa na wenye karibu wanaona ni kama sawa. Sasa, pamoja na yote hayo, pengine pia kumekuwa na madai ya serikali kwamba kuna wafadhili nyuma ya haya maandamano. Wewe binafsi unasemaje kuhusu hili? Kulingana na maoni yangu sioni kama kuna watu wanachangia katika hii mambo. Ni ile tu watu wamekafirika, lakini kuhusu watu, kuhusu kusponsa, hiyo inakuwa ni ngumu. Ni watu wenyewe kwa wenyewe, kwa vile hii maandamano yenyewe haina ukabila, haina dini. Hata iseme ni Waislamu, sijui ni Wakristo, sijui ni Wahindi, hapana, haina sijui ni Wakikuyu, ni Wakamba, hapana, ni watu wa kila aina, yani vijana na hata pia sisi pia wale wazee ni vile tu hawana nguvu pia waonge kwa na uwezi uwezo kuwa barabarani, kwa hivyo barabara haina mambo ya kuwa ni viongozi tu waamue na wakubali kusikiza hawa vijana, siosi watoto tena ni vijana, na si ati ni viongozi wa kesho, ndio viongozi saa hii. Haya, asante sana. Uh, huyo ni mmoja wa vijana hao ambao wamekuwa wakiandamana huko Ben Gadho uh, kutoka nchini Kenya akizungumza nasi moja kwa moja. Na kama unavyosema Kamau, mengi yamekuwa yakizungumza kuhusiana na hili, na tumeweka pia swali kutaka kujua kwa wasikilizaji wetu waonaje kuswahili la madai ya haya maandamano kufaridiwa, lakini bado haya inaendelea. Polisi wanajaribu kuzuia waandamanaji huko na vijana bado wako barabarani. Basi tunaendelea kufuatia taarifa hizo kwenye matangazo yetu ya jioni bila shaka, na tupate kibao cha muziki chake Chris Easy, anakuambia sekoma <mulia> ambapo sasa tunaelekea nchini Rwanda. Kama nilivyosema hapo awali, ni kwamba shughuli zima ya uchaguzi mkuu imefanyika kuanzia mwishoni mwa wiki. Uchaguzi wa kawaida wa wapiga kura moja kwa moja ukikamilika jana na uhesabu ikaanza mara moja, ambapo rais Paul Kagame yuko zaidi ya asilimia 99. Kwa hivyo kwa upande hivyo, akiwa hapo, hatuwezi kwa kwa kwa mm, tukajadilia mengine kwa sababu alikuwa ameshamwacha mpinzani wake wa karibu Frank Habineza. Uh, alikuwa kufikia jana na asilimia sufuri nukta tano tatu huku Filipi Mpayimana akiwa kwa nafasi ya tatu kwa asilimia sufuri tatu mbili. Basi uchaguzi wa bunge uh, baada ya kukamilika sasa hivi, leo sande, ni kwamba kuna uchaguzi wa makundi maalum ya vijana, wanawake na watu wenye ulemavu uh, leo, ambapo unafanyika kote nchini Rwanda na kukamilika, baada ya kukamilika kwa mchaguzi uh, mkuu, basi kinyume na uchaguzi mkuu uliofanyika Jumapili na Jumatatu, pale ambapo wapiga kura waliopo nje na ndani ya nchi waliweza kushiriki kwenye zoezi lenyewe, uchaguzi wa leo ni tofauti kwa kuwa uh, unafanyika kwa namna tofauti kabisa. Kuna viti saba vya makundi hayo kwenye bunge, ndogo ishirini na vinne vikiwa ni vya wanawake, mbili ni viti vya vijana, na kuna moja kiti kimoja cha watu walemavu. Wabunge wanawake huchaguliwa na wajumbe maalum kuanzia vijijini hadi kwenye ngazi za kitaifa, wakati watu wenye ulemavu nao wakichaguliwa kutoka kwa makundi yao wenyewe na vilevile vile kutoka jopo la wajumbe wa kitaifa. Basi vituo vya kupigia kura kwa ajili ya vijana vinakuwepo kwenye ngazi za kitaifa, wakati wa jumbe kutoka viwango vya wilaya hadi kitaifa pia wakishiriki tayari kuna wanawake 199 wanaoshindania nafasi 24 zilizopo, wakati wagombea 13 wakiwania nafasi za watu wenye ulemavu. Na kwa mara ya kwanza, miongoni mwao hao 13, mmoja moja hasikii, huku mwingine akiwa kabisa na matatizo ya kuzungumza, kwa mujibu wa baraza la kitaifa la watu wenye ulemavu ama NCPD nchini Rwanda. Sasa nilijaribu sana kuwatafuta watu walioko Rwanda, wapiga kura wenyewe, au hata wajumbe, sijui kuna matatizo gani ya mawasiliano. Kufikia sasa nimekosa kuwapata, lakini iwapo nitawapata kabla ya VOA Express kumalizika, basi tutasikia moja kwa moja shughuli zima ilivyo huko nchini Rwanda kuhusiana na uchaguzi maalum wa makundi, wanawake, vijana na watu wenye ulemavu. Ni VOA Express jiji kuu la Marekani, Washington DC bila shaka. Na huku makundi ya wale ambao wanaitwa observers kama wale wanaosimamia na kuangalia uchaguzi wanafuatilia uh, wako katika maeneo hayo. Mmoja ni RSP Rwanda, wakiandika hapa kwenye Twitter yao ya yeah, New Times kwamba wanafuatilia uchaguzi uh, na hasa ule upande wa kuhesabu kura katika baadhi ya maeneo kama kule Rubavu district uh, wilaya ya Rubavu na wakiendelea kufuatilia hilo swala wanawake na makundi maalum wakiendelea kufuatilia suala hilo, basi tupate habari za kimataifa. Maafisa wa serikali ya jamhuri ya kidemokrasia ya Kongo wamethibitishwa kwamba kundi la wanamgambo na wa magharibi mwa nchi hiyo limeua wanajeshi tisa katika kambi ya jeshi kwenye kijiji kimoja mwishoni mwa wiki. Msemaji wa jeshi na chifu wa kijiji jirani wamesema kuwa maafisa hao waliwaua wali wa katika jimbo ambalo limeshuhudia mapigano ya jamii mbalimbali mbali na kuzozania ardhi tangu mwaka 2022. Shambulio hilo limetokea katika eneo la Kwamoth katika jimbo la Maindombe ambapo jamii mbili hasimu Wateke na Waka zimekuwa zikipigania ardhi iliyo karibu na mto Kongo. Wanamgambo wengi wa Yaka wanaojulikana kama Mabondo walifanya mashambulio katika kijiji cha Kinsele karibu na kilomita 130 kaskazini mashariki mwa mji mkuu wa Kinshasa. Polisi nchini Kenya walifyatua gesi ya kutoa machozi hii leo kuwatawanya mamia ya waandamanaji wenye lengo la kuweka shinikizo zaidi kwa rais William Ruto hata baada ya kuafiki matakwa ya waandamanaji katika siku za nyuma. Maandamano hayo yamezua mzozo mkubwa zaidi wa miaka miwili ya Ruto mamlakani na yameendelea japo ni kwa idadi ndogo ya waandamanaji waliojitokeza ikilinganishwa na maandamano ya siku za nyuma, hata baada ya rais kuondoa dola bilioni 2.7 katika nyongeza ya kodi ilikuwa imependekezwa na kufukuza karibu baraza lake lote na, na mawaziri. Waandamanaji wengi wanamtaka Ruto ang'atuke madarakani, wakimlaumu kwa uongozi mbaya, ufisadi na vifo vya dazeni za waandamanaji wakati wa maandamano ya awali dhidi ya serikali. Vikosi vya jeshi la Israel vimeendelea mashambulizi ya anga na ardhini katika ukanda wa Gaza. Maafisa wa afya huko Gaza wanasema miili ya wa wapalestina watano iliyopolewa baada ya shambulizi la anga la Israeli kwenye nyumba moja katika kambi ya wakimbizi ya Al-Maghazi katikati mwa Gaza, huku maafisa wa hospitali katika mji wa karibu wa Del Albara wakiripoti watu watatu wa wameuawa wa katika shambulio la anga Shirika la habari la Associated Press linasema mtu mmoja aliuawa akiwa barabarani na takriban wengine sita kujeruhiwa katika shambulizi hilo. Wakati huo huo, shambulio la anga la Israel Jumatatu karibu na mpaka unaotenganisha Siria na Lebanon limuua Mohamed Bara Kalteji, mfanyabiashara wa Siria mwenye uhusiano wa karibu na Rais Bashar Al Assad na utawala wake. Ripoti zinasema kwamba Kateriji aliuwawa akiwa ndani ya gari lililokuwa akiendesha kwenye barabara kuu inaunganisha mataifa yote mawili. Wakati huo huo, maswali yameibuka kuhusu hatima ya mkuu wa vikosi vya jeshi vya Hamas ambaye alikuwa amelengwa kwa shambulio la anga la Israel hapo Jumamosi. Na jeshi la Rusia lilisema Jumanne kwamba ulinzi wake wa anga uliharibu droni 13 za Ukraine, wakati maafisa katika mikoa ya Ukraine kwenye mpaka na Rusia wakiripoti uharibifu kutoka kwenye makombora ya Rusia. Wizara ya ulinzi ya Rusia ilisema ndege tisa zisizo na rubani ziliharibiwa katika eneo la Rostov ambapo maafisa walisema hakukuwa na majeruhi kutokana na mashambulizi ya Ukraini. <mulia> Safi sana, unasikia sauti za Kiganda na miondoko ya Kiganda. Angelina Ganta anasema walai, ni vema kuambia kwamba kuna wimbo huu, walai, umetolewa mwaka huu tu, ndio umetoka. Wimbo kibao kipya, lakini kuna ao mwaka wa 2023 na vilevile Gwemuka, nyimbo ambazo ni kalikali, uliotoka mwaka uliopita. Kwa hivyo tutarajie vitu vizito kutoka huyu Angelina Ganta ya uh, miondoko ya Uganda, karibuni karibuni, katika karibu, siku karibu za karibuni nakuambia, wameamka kweli, nashukuru sana. Sana yani Uganda uh, tangu zamani niliwatambua, lakini ni kama walipoa kidogo, lakini wamerudi kwa kishindo sasa, kishindo tena kishindo kizito mm. kwa sababu nyimbo hii kamao yeah. ukiangalia kwenye vi zake viko mm -hmm. vizuri uh, tayari inapendwa na watu wengi na yupo kwenye albamu yake ya One Love. Uh, Angelina ni binti ambaye ameonekana kwamba anajituma uh, katika muziki Afrobeat kule Uganda. Anafikiri kwa wasikilizaji wa Kai Standby kusikiliza vitu vingine zaidi kutoka kwake katika siku za usoni. Basi tuingie kwenye barazani ambapo tumeuliza mm, unaonaje kuhusu uendelezwaji wa vipaji kwa vijana katika eneo lako? Maoni ni mengi tu yaliyomiminika, na kabla ya kusoma maoni yao, tuna msikilizaji kwenye laini ya simu. Karibu sana kwenye VOA Express barazani na uchangie hoja yako. Asante sana, anza, na, anza kwa majina tu na eneo unakotokea ndugu yangu. Uh, majina yangu ni Vikta Nganga Ndema, natoka ha, katika kaunti ya Nakulu huku Kenya. Aha, Ng'anga, endelea, changia kunaonaje? kuhusu uendelezwaji wa vipaji kwa vijana katika eneo lako. Uh, huku Kenya kuna kikundi ambacho kinaitwa Talanta Hela, naam ambacho serikali ilizindua naam, na tuseme kimekuza kimekuza vipaji vingi. Ukiangalia kuna Andrew ambaye ameenda kucheza mpira huko Ulaya kina, kuna Amos Wanjala na pia kuna ingine inaitwa Show Your Talent ambayo pia serikali inajaribu kutengeneza kuonyesha watu watoe, waonyeshe talanta zao, ambayo sasa ni kuna ile comedy ama ile uigizaji pia wenye wako na wasanii So, serikali ya huku Kenya inajaribu kuleta vijana pamoja waonyeshe vipaji vyao pamoja. Lakini sasa shida ni ile accountability ambazo sasa, pesa ndio pesa ndio hazitumiki vizuri. Kwa hivyo Ng'ang'a, unamaana kwamba hela zinapotolewa za kukuza vipaji hazifikii, uh, vijana vikamilifu, labda hakuna wajibikaji wa matumizi ya, ya fedha au unamaanisha nini? E, ndio mi hapo ndio namaanisha hapo hivo. Kwani unakuta kwa wamesema wametenga kaani bilioni mbili, utakuta hata pesa saba zimesaidia wachache. Basi asante sana Ng'ang'a Victor kutoka Nakuru kwa mchango wako kwenye VOA Barazani. Kwa hakika endelea kusikiliza VU Express, tunaposoma maoni ya wengine kwenye mtandao wetu au kurasa wa Facebook. Bila shaka, Kamao, tukiangalia kwamba unaonaje kuhusu uendelezwaji wa vipaji kwa vijana katika eneo lako, hilo ndilo ambalo tunalenga hapa hii leo kwenye Barazani. Basi baada ya kumsikiliza huyo kijana Kamao, niende kwa meseji au ujumbe uliotumwa hapa kwenye hii upande wetu wa Facebook na naye Jonas Saidi Mwaya yeye yeah, yupo Singida Tanzania, anasema katika eneo langu kuna vijana wengi wanapambania vipaji vyao, lakini anasema tatizo sasa ni wenye jukumu la kuwasaidia vijana hawapo tayari kuwasaidia. Kuna Steven Chepkangor kutoka Eldoret nchini Kenya, anasema hapa serikali wameamua kutumia mfumo wa elimu wa CBC ili waweze kujua tena ama kutambua talanta za vijana mapema wakiwa wangali shuleni. Haya, niende kwake Didier Sahani yuko kule Kivu Kaskazini DRC. Anasema vijana wanaendelea kujituma na vipaji vyao, ila hawana wa kuwapa sapoti, ikiwa tunajua kuna kipaji kikubwa kinahitaji pia fedha. Sasa huyu anafanana na yule wa Tanzania kwamba wote wanasema hakuna wa kuunga mkono. Aha, anamwona Prince Di Mwalo anasema ni vizuri, kwani kupitia kuendeleza vipaji inasaidia katika mambo fulani. Kupitia hilo unaweza kuzalisha ajira, pili, unapunguza uhalifu mitaani. Mwalimu Mathayo Wadi akiwa kule Igoma jijini Mwanza anasema kwa jamii zetu uendelezaji bado ni mdogo sana hasa, wazazi wanapenda watoto wao basi zaidi na masomo ya taaluma tu kuliko kuendeleza vipaji vyao. Na pengine kama huyo, ni swala ambalo pengine siku moja tuongee na hawa wazazi kwenye vipindi vyetu, kuona kwamba vipi unaweza kuwasaidia kuendeleza vijana, au naona kama ni kupoteza wakati, kwa sababu huyu kijana anaeleza wazi kwamba uungwaji mkono wa wazazi ni mdogo, pengine wanaona kwamba labda hawapati faida. Kweli kabisa. Maneti Magongo Kione anasema yuko Iringa, nasema hakuna lolote, watu tunakufa na vipaji vyetu, na kama huna refa basi ndo hivyo. Haya, maoni ni mengi, basi muda nao unakimbia Kamao, ni mruhusu tu kuwataja majina yao: Bashiri Mnalima, Zumbe Shemkai, Bretina Senga, Zosoni Mabumiga, wote tunawasikiliza. Endelea na mjadala kwenye mtandao wetu wa Facebook. Ni wakati wa kupata ngoma nyingine, muziki haujasukumwa au haujaenda express, bila muziki huja kwenda, nakwambia nani. Huyu Kamao ni Gaz Mawete. Basi ndio hivyo, ni VOA Express ambapo huyo huyo Patrick Ndwimana niliyemtaja ametuletea hapa makala ya kama kauna kazi labda ajira imekuwa adimu, na mara nyingi anazungumza na vijana, anazungumza kuhusu nini cha kufanya. Na wakati huu, Ermina Machocho ni mwanamke kijana mkazi wa Mombasa na hivi karibuni alianzisha biashara ya kutoa huduma ya usafi majumbani na maofisini. Basi katika huduma hizo za kusafisha viti, magodoro na zulia, amezungumza basi na Patrick akimweleza alivyofanya ili kujishughulisha apate kujikimu kimaisha. Nilianza kama miezi mitatu iliyopita, so nitasema bado niko katika proses ya kujifunza, lakini kazi inaendelea vizuri. Na wazo au fikra ya kufanya kazi hii ya kusafisha vitu kadhaa imekuja uh, vipi? Kwa nini umefikiria kufanya biashara hii? Kwa sababu nikiangalia katika wakati huu ambapo watu wengi hawapendi hizi kazi za nyumba. Unapata mtu ametoka kazi, amechoka, wasichana wametengeza makucha, wataki kufanya hizo kazi za nyumba. So mimi nikaamua niko tayari kushika huo uchafu, ili niwafanyie wao maisha yao yawe rahisi na waenjoi, kama wakiwa katika mazingira safi. Umesema umeanza tu shughuli hii muda mfupi tu, uh, hivi karibuni. Je, unatangaza vipi biashara yako? Unaweka kwenye mitandao? Unawapigia watu simu? Hebu nieleze hapa. Kwa sasa niko na posta ambazo napeana kwa manyumba, napatia marafiki zangu, ananisaidia kubandika katika bildin zao, naweka katika mitandao en for now niko kwa Facebook na WhatsApp peke yake, sijaingia katika Instagram na hizo zingine, bado sijaingia. Kwa sasa niko tu kwa Facebook na WhatsApp ambao sasa ni wale ambao watu niko na namba zao peke yao. Na baada ya miezi mitatu, unaona wateja unawapata unapotangaza biashara yako, unapata wanakuambia, wana ukawafanyia kazi hiyo. Uh, sofa nimepata biashara kadhaa na inquiries pia, watu wakitaka kujua. Na pia nimegundua kuwa si kitu watu ambao walikuwa wamefahamu sana, so kuna wengine wanapata ni kama ni kitu kipya kwao kuosha viti. Sasa wanakuuliza, alafu zitakauka lini, utaosha vipi? so wana inquiries ndo napata nyingi nikiwaelezea, alafu ndo wacha tujipange, we'll get back to you. Shukrani sana kwa kweli na hongera eh, Erimina Machocho, ukiwa Mombasa kama kijana mdogo amejishughulisha na unasikia kazi yake inaendelea kupanuka tu akisafisha. Bora ufanye kazi nzuri kazi, yenyewe, kazi. Ukisha, mm, no, ukifanya kazi safi inajitangaza, hauhitaji kutangaza zaidi kabisa. hongera sana. Basi sasa saelekea kukamilisha vu express, si tuangalie kuhusu swali, na bila shaka kama tutapata mda na trending uh -huh. swali lenye anasema kwamba kwa nini makundi ya waasi yanaendelea kuongezeka DRC? mm -hmm. Wengi wamejibu hapa kwa nini. Tumsikie Noeli Msu anasemaje. mm -hmm. Anasema kila mtu anatambua vita vyopo Congo ni kwa ajili ya mali ndio maana hata baadhi ya viongozi wa nchi na baadhi ya askari wa jeshi la nchi hiyo, katika nchi mojawapo, wanaunga mkono au kuendelea na vita na migogoro hiyo. Anasema ndio sababu jeshi la nchi hiyo limeshindwa kabisa kufurukuta dhidi ya kundi la waasi wa M23. Anasema mengi yanatokea huko. Hmm. Richard Kambale anasema ametoka Beni DRC, anate, anasema kwamba anaendelea kuongezeka kwa sababu ni mbinu ya Umoja wa Mataifa, inasema uh, waendelee kubaki kwa sababu walifika mashariki ya DRC kukiwa na makundi manne tu ya waasi. Sasa ameongezeka zaidi. Kesi ya hura yuko Hoima kule Uganda, anasema ni kwa sababu ya vikundi vya mamluki ambavyo ni vingi kupigia upate upande wa mashariki. Haya, muda unaisha hatuna mengi la ziada, wengi wametuma maoni yao. Endelea kutuma maoni yao kwenye Facebook, tunakushukuru kutuma maoni yako. Mimi niko studio nakamilisha nikisema, endelea kusikiliza matangazo mengine ya idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika, na kushukuru wawe msikilizaji ulioungana nasi kwa muda huu wote. Upande wa pili, Aida Isa langu jina Sunday Shomari, nakuambia usikose kusikiliza matangazo mengine, nikiwa na mwenzangu Harrison Kamau. Tafadhali pata kitu hicho kutoka kwake, Angelina Ganta. Aha, kama wanampenda sana huyo, pata msikilizaji vitu hivyo